ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 8 แบนด์ 2G / 3G / 4G / Wifi Blocker AC110V-240V
| ขนาด: | 140×75×35 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |
Jammer กำลังสูง 42dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
6 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเสาอากาศ, โทรศัพท์มือถือเดสก์ท็อปพลังงานสูง WIFI Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
Portable Handheld ต่อต้าน เครื่องติดตาม GPS ทั้งหมด GSM GPRS UMTS Jammer สัญญาณ GPS และ Lojack ทั้งหมด
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
10 ช่องสัญญาณ 5W 37dBm 5G Jammer สัญญาณพร้อมการตั้งค่าตัวจับเวลา
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
Jammer พลังงานสูง GSM / DCS EST-808LA, Jammer Omni-Directional 5 เสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GPS ขนาดเล็ก 1600mhz 30dbm พร้อมช่วง 10m, Black
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่: | 1500-1600MHz |
| ช่วงติดขัด: | 1-10m |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 1600mhz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
6W CDMA GSM DCS PHS 3G สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Blocker
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-150m |
โทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 40W Wifi Jammer WIFI 4G LTE CDMA ตัวบล็อกสัญญาณ EST-505F8
| ขนาด: | 380(L)×300(W)×90(H)mm |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer ตัวบล็อกสัญญาณ |

