ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
CDMA / GSM 3G Jammer Blocker พลังงานสูง EST-808LD สำหรับห้องประชุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 42dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
Pocket Wifi ขนาดเล็ก / บลูทูธ / Jammer วิดีโอไร้สาย / Blocker EST-808HD
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
เครื่องติดตามรถยนต์ GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 พร้อมเสาอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพา WIFI 3G / GSM ตัวบล็อกสัญญาณมือถือมือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
| สี: | สีดำ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2200mhz 30dbm สำหรับโรงเรียนที่มี 5 Band, Portable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ป้องกันช่วง: | CDMA/GSM, DCS/PHS, 3G, WIFI, GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-10 เมตร |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็กพร้อมเสาอากาศ Tropism เต็มรูปแบบไม่มีสวิตช์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
ตัวติดตาม Jammer สัญญาณ GPS ขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพาในตัวพร้อมอะแดปเตอร์ AC และรถยนต์ 808SF1
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสีดำ 35dBm 4G โทรศัพท์มือถือ / GPS / WIFI
| แบบอย่าง: | EST-808N3 |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ / ตัวเพิ่มสัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505C2 |

