ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูงพร้อม 2G / 3G / 4G1 / 4G2 / WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-505C2 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์ Elular รอบทิศทางในร่ม 33dBm 4Band Blocker
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงการรบกวน: | 1-20 เมตร |
33dBm สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer / Scrambler Computer Remote Contro
| แบบอย่าง: | EST-606C |
|---|---|
| ความถี่: | 850-894MHz |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 33dBm |
Jammer / Blocker Black สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 15W 4G สำหรับหอประชุม
| แบบอย่าง: | EST-808P |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
| ความถี่ในการติดขัด: | GSM/CDMA/AMPS/DCS/PHS/3G(WCDMA,)/4G,2.4G Wifi/บลูทูธ/วิดีโอไร้สาย |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา Bluetooth สำหรับโรงเรียน 33dBm
| ช่วงติดขัด: | 1-25m(-85dbm) |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EST-808P |
| ความถี่: | 930-960MHz |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 2G / 3G / 4G สำหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
ห้องสอบตัวป้องกันสัญญาณสแตนเลสสำหรับโทรศัพท์มือถือ 870-880MHz CDMA
| สี: | เงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| JAMMER คัดค้าน: | GSM,3G,4G,WIFI,BLUETOOTH,UHF,VHF และอื่นๆ |
1W 10 เสาอากาศ 4500mAh เครื่องส่งรับวิทยุสัญญาณ Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
รัศมี 20 ม. 8 แบนด์ 7.4V 3600mAh มือถือ 5G Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพาขนาดพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer สัญญาณ GPS 24dbm EST-808KC, ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM / CDMA พร้อมเสาอากาศ 3 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 24dbm |

