ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
EST-808KA2 Jammer สัญญาณ GPS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
34dbm สัญญาณ GPS Jammer Wifi / 4G ตัวบล็อกสัญญาณพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| ตัวอย่างหมายเลข: | EST-808M2 |
| ความถี่การติดขัด: | CDMA/GSM, DCS/PHS |
GSM / Blue Tooth สัญญาณ GPS Jammer 30dBm, Black 850mhz CDMA Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ความถี่: | GSM/DCS/PHS/DCS/3G/WIFI/GPS |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกล / ตัวป้องกันสัญญาณมือถือแบบปรับได้ Metal Shell
| ช่วงติดขัด: | 1-30m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi / Bluetooth / Wireless Video Jammer CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพาขนาดเล็ก EST-808SG พร้อม 3 Band สำหรับห้องประชุม
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC 110-240V DC5V) |
เครื่องติดตามสัญญาณ GPS Jammer / Isolator ของรถยนต์ EST-808KA2, DC 12V - 24V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ขนาด: | 75 มม. × 21 มม. × 19 มม |
6 เสาอากาศ Jammer สัญญาณ GPS แบบพกพา ET-808HI สำหรับกำหนดเอง 1500 - 1600MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| หมายเลขรุ่น: | EST-808HI |
EST-808KA2 150mA สัญญาณ GPS Jammer / Bloqueador แบบฟอร์ม GPS L1 หรือ GPS L2
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V-24V |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |
Jammers สัญญาณไร้สายกลางแจ้ง 150mA ติดตามรถด้วยสวิตช์
| ชื่อสินค้า: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| พอร์ตเอาต์พุต: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| การบริโภคในปัจจุบัน: | 150mA |

