ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 12 แบนด์แบบปรับได้ 3G 4G 5G WiFi รีโมทคอนโทรล
| รัศมีการรบกวน: | 1-60 M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| สี: | สีดำ |
2G 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Jammer รีโมทคอนโทรลแบบอยู่กับที่พลังงานสูง
| กำลังการทำงานสูงสุด: | ≥34dBm (2.5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| การใช้พลังงาน: | ≤80W |
40W พลังงานปานกลาง 1-50m 8 ช่องสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับเรือนจำ
| ช่วงติดขัด: | 1-50m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/4G/WIFI |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 50W Jammer 5G พลังงานสูง 12 แบนด์ EST-850LC12
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
EST-502F18 ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ 18 วง WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Jammer สัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
OEM 20 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G 5G WIFI GPS VHF UHF RC315 433 868 Jammer สัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 20 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 20 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
1 - 40m Jamming Range สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer EST-502F22 22 แบนด์ 44W รวมเอาท์พุต
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 22 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
EST-502F24 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ OEM 24 แบนด์ All Wireless Signal Blocker
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
1-40m ปรับได้ 24/7 ทำงานอย่างต่อเนื่อง 8 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G WIFI สัญญาณ GPS Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
หน้าจอ LCD อะแดปเตอร์ AC 33dBm/2W ตัวบล็อกการรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |

