ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi Gps สำหรับห้องตรวจ / AC110V-240V
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Skinner Shield สัญญาณ WIFI Jammer ประเภทเครื่องเขียนสำหรับรัศมี 15 เมตร
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V เอาต์พุต DC 5V |
|---|---|
| ขนาด: | 162(ย)×110(ก)×30(ส) |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 700g |
Jammer ความถี่โทรศัพท์มือถือ Wifi 2G/3G/4G+VHF+UHF+5.8G ในตัวพร้อมเสาอากาศ 8 ตัว
| วัสดุ: | เปลือกพลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
Omni-Directional Antena สัญญาณ GPS Jammer Black L1 Anti Tracker พร้อมสวิตช์
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือที่ปรับได้, เสาอากาศตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือปิดกั้น2
| ความถี่: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5KG |
| กำลังไฟเข้า: | AC160V-240V |
ตัวป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือ WIFI สำหรับโรงเรียนและกองทัพบก EST-505C2
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
อะแดปเตอร์ AC เรือนจำ 2G 3G สัญญาณ GPS 200W Jammer พลังงานสูง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 2 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 4 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 4 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือ OEM, Jammer ความถี่ GPS สำหรับรถยนต์ / แท็กซี่ / รถบัส
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-15M (ความแรงของสัญญาณจะต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 5 แบนด์, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2 (หรือ GSM/DCS/WIFI/GPS), OEM ใช้ได้ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเรือนจำ 200-300m 6 วง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 200-300M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทาง 3 ชิ้น / เสาอากาศรอบทิศทาง 6 ชิ้น (อุปกรณ์เสริม) |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 6 แบนด์ ได้แก่ GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
2000M ระยะไกล Glonass Galileo GPS 2.4G 5.2G 5.8G FPV Drone UAV สัญญาณ Backpack Jammer
| คําอธิบาย: | 6-10 ช่อง manpack jammer |
|---|---|
| ขนาด: | 488 (L) × 369 (W) × 189 (h) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทเสาอากาศ: | เสาอากาศสปริง Omni ที่ได้รับสูงและเสาอากาศแผงทิศทาง |

