ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ mobile phone jammer ] การจับคู่ 429 ผลิตภัณฑ์.
Jammer รีโมทควบคุมทิศทาง 4G / WIFI, Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer การควบคุมระยะไกล |
|---|---|
| พอร์ตเอาท์พุต: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G / 4G / WIFI / + GPS อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | สัญญาณ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | GSM,PHS,DCS,3G,GPS,LTE |
Jammer สัญญาณ GPS 30dbm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณ GPS |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 30dBm |
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 2-3 ชั่วโมง |
10 Bands Directional Timing โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G & WiFi & Jammer สัญญาณ Walkie-Talkie
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
40M 2W 22 Jammer สัญญาณเสาอากาศ 5G พร้อมการชาร์จรถยนต์
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 22 เสา |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 22 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์ CDMA / GSM MINICell 24dBm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-3m(-75dBm) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM Blast Shelter 3W EST-808GII สำหรับในร่ม / กลางแจ้ง
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | ต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| กินไฟ: | 5W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ CDMA / GSM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 30dbm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| บล็อกความถี่: | CDMA/GSM ,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| ช่วงติดขัด: | 1-20เมตร |
Jammer พลังสูงแบบเต็มวง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 47dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |

