ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM CDMA PHS ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1- 40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของคลื่นในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 250W เครื่องเขียนสำหรับ 4G 5G ในอาคาร
| กำลังขับสูงสุด: | 250W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC -- 24VDC/42A |
| การใช้พลังงาน: | ≤750W (220V/3.5A) |
เสาอากาศในตัวโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer WIFI 12 แบนด์ EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 50W Jammer 5G พลังงานสูง 12 แบนด์ EST-850LC12
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสร้างขึ้นใน 10 เสาอากาศ 4G WIFI GPS
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-40 M |
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W±200mA |
WiFi GPS โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Scrambler รีโมทคอนโทรลมือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ รวมถึง GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, ฯลฯ |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
2000M ระยะไกล Glonass Galileo GPS 2.4G 5.2G 5.8G FPV Drone UAV สัญญาณ Backpack Jammer
| คําอธิบาย: | 6-10 ช่อง manpack jammer |
|---|---|
| ขนาด: | 488 (L) × 369 (W) × 189 (h) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทเสาอากาศ: | เสาอากาศสปริง Omni ที่ได้รับสูงและเสาอากาศแผงทิศทาง |
14 แอนเทนน่า มัลติฟันชั่น โทรศัพท์มือถือ บล็อกเกอร์ GPS VHF UHF การขัดแย้ง 5-80m
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เสาอากาศ: | 14 ชิ้น อานเตนนาทุกทิศทาง |

