ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 1-40 ม. 30 ช่องในร่มรับประกัน 12 เดือน
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 30 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 30 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/RC315/RC433/LOJACK/5G |
12 แบนด์ IoT ซอฟต์แวร์ควบคุม Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Wifi ในตัวเสาอากาศพร้อมหน้าจอ LCD
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
รถในร่มใช้โทรศัพท์มือถือ Scrambler Jammer 8 เสาอากาศรีโมทคอนโทรล
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
ตัวส่งสัญญาณ GPS 10 แบนด์ ตัวส่งสัญญาณ Lojack พร้อมแบตเตอรี่ในตัวและปลั๊กไฟ AC
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แบตเตอรี่ AC 100-240V และ 24V |
|---|---|
| มิติ: | 450mm x 270mm x 105mm |
| แอปพลิเคชัน: | การใช้ความปลอดภัยหรือการใช้การเฝ้าระวัง |
เครื่องยับยับสัญญาณโทรศัพท์มือถือที่มีจอ LCD
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 10 เสาอากาศบนผนัง 3G
| กำลังขับสูงสุด: | 2W (33±1dBm) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--DC5V/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 4G WIFI Walkie Talkie ในบ้านเครื่องเขียน
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2KG |
Jammer พลังงานสูง 850MHz - 894MHz 2G 3G 4G LTE WIFI สำหรับโรงเรียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |

