ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
OEM 16 Bands Signal Blocker โทรศัพท์มือถือ WIFI GPS VHF UHF Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 16 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
EST-502F24 Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ OEM 24 แบนด์ All Wireless Signal Blocker
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 24 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 24 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2 |
สัญญาณ 2G 3G 4G WiFi Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 960MHz 8 แบนด์
| ชื่อ: | Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ FRP รอบทิศทางกำลังสูง 8 ชิ้น |
| การทำงาน: | บล็อกเครือข่ายมือถือ 2G / 3G / 4G และ WiFi / Bluetooth ทั่วโลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
รัศมี 20 ม. 8 แบนด์ 7.4V 3600mAh มือถือ 5G Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพาขนาดพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 10 เสาอากาศพร้อมแบตเตอรี่ Bi-Use และปลั๊ก AC ทำงาน
| กำลังขับ: | แต่ละแบนด์ 2W รวม 20W |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | ประมาณ 6.7KG |
| ประเภท Jammer: | Jammer วิทยุ, Jammer RF, Jammer โทรศัพท์มือถือ, Jammer รถยนต์ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมัลติฟังก์ชั่น 8 วง, ตัวบล็อกโทรศัพท์มือถือ WIFI / 4G / 3G
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer ควบคุมระยะไกล EST-502C8 12W 8 เสาอากาศ Omni Directional
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
20 Chancel 3G 4G 5G Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพากำลังสูงสำหรับ Outdoor
| กำลังขับทั้งหมด: | 210W |
|---|---|
| ชื่อ: | Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G 4G 5G |
| การใช้พลังงาน: | ≤600W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือมือถือ 8 แบนด์ 2G / 3G / 4G / Wifi Blocker AC110V-240V
| ขนาด: | 140×75×35 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer สัญญาณ |

