ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
8 แบนด์ 3G 4G สัญญาณ Jammer เครื่องเขียนในร่มพลังงานสูง 3G 4G Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-60 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
40W พลังงานปานกลาง 1-50m 8 ช่องสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer สำหรับเรือนจำ
| ช่วงติดขัด: | 1-50m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/4G/WIFI |
8 เสาอากาศ UHF VHF สัญญาณ Jammer รถในร่มใช้รีโมทคอนโทรลรัศมี 40 เมตร
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา 10 วงรัศมี 40 เมตรปรับช่องสัญญาณ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับเดี่ยว: | ≤35dBm/3W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลังไฟ) |
กระเป๋าเป้สะพายหลังสัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 8 เสาอากาศ GSM 3G 4G 5G 10 วัตต์สำหรับฟาร์ม
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 10 วัตต์ |
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
8 เสาอากาศ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G 4G WIFI พร้อมขั้วต่อ USB
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| ชื่อ: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
การชาร์จรถยนต์ 8 เสาอากาศ 5G สัญญาณ GPS Jammer 16W
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ UHF VHF 3G 25 เมตร 8 Jammer เสาอากาศ
| ช่วงติดขัด: | 1-25 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีขาว |
3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Wifi Blocker 18 แบนด์ Jammer สัญญาณควบคุมระยะไกล
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC100V-240V, เอาต์พุต DC12V 20A) หรืออะแดปเตอร์รถยนต์ DC12V |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 390*235*58 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 3G WiFi AC 220V ในตัวเสาอากาศ
| อ่อนไหว: | -110dBm |
|---|---|
| กำลังทำงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| การใช้พลังงาน: | ประมาณ 100W |

