ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
12 วง 3G 4G 5G โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสำหรับในร่มกลางแจ้ง
| กำลังขับทั้งหมด: | 800w |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--27VDC/150A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000W |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G 12 แบนด์ช่วงการทำงานที่ปรับได้
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
เครื่องยับยับสัญญาณแบบสั่งซื้อ 11 แบนด์ 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie พกพา 60W พลังงานสูง
| ประเภท: | Jammer สัญญาณพลังงานสูงแบบพกพา |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 0-60m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 11 ชิ้น |
14 เสาอากาศแบบพกพา GPS สัญญาณไร้สาย Jammer เต็มวง 12000mAh
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 14 ชิ้น |
สัญญาณ GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 8 เสาอากาศ 2G / 3G / 4G / Wifi พร้อมแบตเตอรี่ภายใน
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammers สัญญาณโทรศัพท์มือถือในร่ม 8 วงการควบคุมระยะไกลที่ปรับได้ 12W EST-502C8
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเคลื่อนที่ 8 เสาอากาศ 3G WIFI
| เอาต์พุตกำลังเดียว (แต่ละแบนด์): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อินพุต AC160V-240V / เอาต์พุต DC 5V 15A |
| มิติ: | 360*180*60MM |
ติดผนัง 8 แบนด์ 8W สัญญาณโทรศัพท์มือถือติดขัดอุปกรณ์
| ช่วงติดขัด: | 1-15M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว 8 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |
4500mAh WIFI GPS Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 18 เสาอากาศ 2G 3G 4G 5G
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 เสาอากาศรอบทิศทาง |
10 แบนด์ 3G 4G WIFI GPS เครื่องส่งรับวิทยุ Jammer สัญญาณ EST-808H10
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |

