ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
12 เสาอากาศในตัว Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบอยู่กับที่ WIFI 700MHz 3G / 4G / 5G
| ช่วงติดขัด: | 1-30M (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศทิศทางในตัว |
| กำลังขับสูงสุด: | ≤37dBm |
4G + WIFI Directional 8 Band รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505K3 สำหรับ Custom
| แบบอย่าง: | EST-505K3 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | EST |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
ซอฟต์แวร์ Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G WiFi รีโมทคอนโทรล
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| มิติ: | 270(ยาว)×240(ก)×60(ส) |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2 กก. |
150W 3dBi Gain Stationary 4G WIFI สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer 12 แบนด์ 380 * 220 * 85 mm
| ช่วงติดขัด: | 1-200㎡ (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 380*220*85 มม. |
ประเภทกระเป๋าเดินทาง Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 450W สำหรับ 3G 4G 5G 12 Bands
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V//14A |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือเครื่องเขียนในตัวสำหรับ 4G 5G WIFI
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34.5dBm |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
12 แบนด์ สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-10W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด: | 5-80ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC110~240V 45~60Hz |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบปรับได้ 60W กระเป๋าเดินทางพลังงานสูงแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ตัว |
| รัศมีการรบกวน: | 0-60m ปรับได้ |
อุปกรณ์ป้องกันสัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่รัศมี 20 เมตรสำหรับ 2G 3G 4G 5G WIFI Walkie Talkie
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาด: | 400(L)×130(W)×40(H)mm |
12 Bands 5g Jammer โทรศัพท์มือถือ Jammer สัญญาณ Wifi Jammers EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |

