ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
โทรศัพท์มือถือ WIFI สัญญาณ Jammer การซิงโครไนซ์ความถี่สำหรับ 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | กำลังไฟในตัว: AC180V-240V/DC24V15A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | ≤160W |
| ความชื้นสัมพัทธ์: | ≤85% |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือความถี่เต็มสร้างขึ้นในเสาอากาศสำหรับ 2G 3G 4G 5G
| กำลังขับสูงสุด: | ≥33dBm (2W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| น้ำหนัก (ยูนิตหลัก): | 4.3กก |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 3G 4G อเนกประสงค์ EST-808N3, GPS WiFi Lojack Jammer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ความถี่ในการติดขัด: | CDMA/GSM,DCS/PCS,3G,WIFI,4G,lojack ,GPS |
| ช่วงติดขัด: | 1-30m(-75dbm) |
1-40m ปรับได้ 24/7 ทำงานอย่างต่อเนื่อง 8 วงโทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G WIFI สัญญาณ GPS Jammer
| ช่วงติดขัด: | 1-40M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ ได้แก่ GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/2.4G WIFI/5.8G WIFI(/VHF/UHF/LOJACK/5G1/5G2) |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 16 ช่อง Jammer สัญญาณเดสก์ท็อปสำหรับการใช้งานทางทหาร
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
12 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer Wall Mount Blocker สำหรับแยกสัญญาณ Gps ในรถยนต์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์เคลื่อนที่สูง 14 เสา ครอบคลุมสัญญาณทั้งหมด
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 14 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 2 วัตต์ 16 แบนด์ GSM CDMA 3G 4G GPS สัญญาณ WiFi EST-502F16
| ขนาด: | 376×235×58 มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | Jammer GSM/3G/4G/WIFI /GPS/CDMA/UHF/VHF Jammer สัญญาณทั้งหมด |
16 เสาอากาศสัญญาณ GPS Jammer สำหรับใช้ในรถยนต์ / สำนักงาน, โทรศัพท์มือถือ jammer block
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Omni Directional 8 แบนด์ 2G 3G 4G
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 8 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/PHS/3G/4G/WIFI/บลูทูธ/UHF/VHF |

