ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
แบบพกพา 80m การปิดกั้น 5W 11 ช่องสัญญาณ Jammer 5G
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-80m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 เป็นต้น |
โทรศัพท์มือถือความถี่เต็ม WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W เครื่องยับยับสัญญาณพกพา
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 27 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, PHS, PCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 4G WiMAX, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315 |
ยานพาหนะติดตั้ง GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS รีโมท Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสกัดกั้นรถระเบิด |
|---|---|
| กำลังขับเดียว: | +47-50dBm / 50-100W |
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี : 50-2,000 ม |
10 Bands Directional Timing โทรศัพท์มือถือ 2G 3G 4G & WiFi & Jammer สัญญาณ Walkie-Talkie
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
28 แบนด์ มือถือ โทรศัพท์มือถือ Jammer WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 เดือนการรับประกัน
| ช่วงการรบกวน: | แพร่ระยะ 1-20m |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 27 เสา |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 18 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433 ฯลฯ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 4G 5G WiFi 12 เสาอากาศควบคุมการจัดการซอฟต์แวร์ที่ปรับได้
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PHS/3G/TD-SCDMA/WCDMA/4G/4G LTE/5G/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS |
5W 11 เสาอากาศ GPS WiFi 5G Jammer สัญญาณแบบพกพากระเป๋าเดินทาง
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-60ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 11 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
10 ช่องสัญญาณ 5W 37dBm 5G Jammer สัญญาณพร้อมการตั้งค่าตัวจับเวลา
| ช่วงติดขัด: | 1-60 ม. (ทิศทางแผงเสาอากาศหันหน้าไปทาง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแผงทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 10 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L1/GPS L |
กระเป๋าเดินทางแบบพกพา GPS สัญญาณ WiFi Jammer 11 แบนด์พร้อมแบตเตอรี่ในตัว - In
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-40ม |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว 11 ชิ้น |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ ได้แก่ GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4GLTE, WIFI, GPS, Lojack, UHF, VHF, 315,433,868 ฯลฯ |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือแบบพกพา 14W 8 เสาอากาศรอบทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมีที่ปรับได้ 1-25M 【สัญญาณ Cellular ต้อง ≤-85dBm ในตำแหน่ง】 ช่วงการรบกวนยังคงขึ้นอยู่กับความแรงขอ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |

