ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
3G 4G 5G 10 แบนด์โทรศัพท์มือถือและ Wifi Jammer เสาอากาศรอบทิศทางแบบอยู่กับที่
| กำลังขับสูงสุด: | ≥34dBm (2.5W) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--5VDC/20A |
| การใช้พลังงาน: | ≤80W |
4G + WIFI Directional 8 Band รีโมทคอนโทรล Jammer EST-505K3 สำหรับ Custom
| แบบอย่าง: | EST-505K3 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | EST |
| ช่วงติดขัด: | 1-20m |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 10 เสาอากาศบนผนัง 3G
| กำลังขับสูงสุด: | 2W (33±1dBm) |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC--DC5V/15A |
| การใช้พลังงาน: | ≤70W |
Jammer โทรศัพท์มือถือ 15 ม. สร้างขึ้นในประเภทเสาอากาศสำหรับสัญญาณ WIFI 2G 3G 4G 5G
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | ไฟในตัว AC5V /20A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| ขนาด: | 397(L)*230(W)*86(H) |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพา 3G, 4G LET Wmax Jammer / Blocker พร้อมเสาอากาศ 6 ตัว
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer 4G WIFI Walkie Talkie ในบ้านเครื่องเขียน
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | อินพุต AC160V-240V, เอาต์พุต DC5V 12A |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| น้ำหนัก: | ประมาณ 2KG |
Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือสีเงินสแตนเลส 11 วงปิดกั้นมือถือและ WIFI / หูฟัง
| ช่วงติดขัด: | 1-25m |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G ,WIFI,LTE,UHF,VHF |
Jammer พลังงานสูง 850MHz - 894MHz 2G 3G 4G LTE WIFI สำหรับโรงเรียน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง |
กระเป๋าเป้สะพายหลังทหาร GSM WIFI GPS Jammer Anti Drone UAV Jammer Prison
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |
Jammer โทรศัพท์มือถือแบบพกพาไร้สาย 80m RCIED Scrambler ความถี่วิทยุ
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา Jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือกำลังสูง |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน: | ปรับได้ 1-80 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทาง 8 ชิ้น |

