ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
รถในร่มใช้โทรศัพท์มือถือ Scrambler Jammer 8 เสาอากาศรีโมทคอนโทรล
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 0-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
7/24 ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือควบคุมระยะไกลที่ทำงานอย่างต่อเนื่องสำหรับรถยนต์ที่ใช้
| ช่วงการรบกวน: | ปรับได้ 0-40m (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 3/6/8/10/12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer Scrambler โทรศัพท์มือถือ |
6 เสาอากาศ 600W โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง Jammer GSM / 3G / WIFI / 4G LTE Signal Blocker
| วัสดุ: | โลหะ+อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 50-500เมตร |
| ป้องกันสัญญาณ: | สัญญาณโทรศัพท์มือถือ, WIFI, GPS, UHF, VHF หรือลูกค้า |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือ OEM, Jammer ความถี่ GPS สำหรับรถยนต์ / แท็กซี่ / รถบัส
| ช่วงการรบกวน: | รัศมี 1-15M (ความแรงของสัญญาณจะต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดท์การทำงาน (MHz): | 5 แบนด์, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2 (หรือ GSM/DCS/WIFI/GPS), OEM ใช้ได้ |
ตัวแยกสัญญาณโทรศัพท์มือถือ GSM CDMA PHS ตัวบล็อกสัญญาณโทรศัพท์มือถือสำหรับโรงเรียน
| ช่วงติดขัด: | 1- 40 เมตร (ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของคลื่นในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| สี: | สีดำ |
เครื่องยับยับระเบิดคอนโว่ 18 อันเทนนา ที่แข็งแรง โทรศัพท์มือถือติดตั้ง GPS VHF UHF RC สัญญาณ สําหรับการใช้ในทหาร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
4 แบนด์ แรงสูง แอนติโดรน UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 ระยะไกล
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | 100% ก่อนจัดส่ง Western Union, T/T |
Jammer โทรศัพท์มือถือพลังงานสูง 250W เครื่องเขียนสำหรับ 4G 5G ในอาคาร
| กำลังขับสูงสุด: | 250W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | 220VAC -- 24VDC/42A |
| การใช้พลังงาน: | ≤750W (220V/3.5A) |
9 แบนด์ Omni Directional High Power Backpack Anti Drone UAV Jammer พร้อมเครื่องควบคุมทางไกลสาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุเป็นกลาง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
เสาอากาศในตัวโทรศัพท์มือถือ 5G Jammer WIFI 12 แบนด์ EST-504K10
| กำลังขับสูงสุด: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| ผู้ผลิตไฟฟ้า: | 220VAC --27VDC/8A |
| การใช้พลังงาน: | ≤150W |

