ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
16 เสาอากาศ Jammer พลังงานสูง CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 16 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/LOJACK |
อุปกรณ์ติดขัดอิเล็กทรอนิกส์แบบปรับได้กำลังสูง 12 แบนด์ Jammer 2 วัตต์
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
4G Cellular Blocker 12 Channels Jammer พลังงานสูงเดสก์ท็อปสำหรับใช้ในโรงเรียน
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วงดนตรี: | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/PCS/3G/4G/4G LTE/GPS/WIFI/VHF/UHF/Lojack |
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ Jammer พลังงานสูง 30M รัศมีที่ปรับได้พร้อม 8 Band
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Jammer กำลังสูง |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย: | 35dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | อะแดปเตอร์ AC (AC110-240V) |
รัศมี 20 ม. 8 แบนด์ 7.4V 3600mAh มือถือ 5G Jammer
| พิมพ์: | Jammer สัญญาณมือถือแบบพกพาขนาดพกพา |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
| เสาอากาศ: | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
24 แบนด์ที่ปรับได้สัญญาณโทรศัพท์มือถืออุปกรณ์ติดขัดสัญญาณ GPS Disruptor
| ช่วงติดขัด: | ปรับได้ 1-40 เมตร (@-75dBm ยังคงขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง 24 ชิ้น |
| กำลังขับเดี่ยว (แต่ละวง): | ≤ 33dBm / 2W (ปรับได้ด้วยปุ่มปรับกำลัง) |
Jammer โทรศัพท์มือถือกำลังสูง 10 ช่องพร้อมแบตเตอรี่และเสาอากาศในตัว ใช้งานได้สองแบบพร้อมแบตเตอรี่และแหล่งจ่ายไฟ AC
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | เครื่องรบกวนสัญญาณโทรศัพท์มือถือ, เครื่องรบกวนกำลังสูง, เครื่องรับสัญญาณ GPS, เครื่องรบกวนสัญญาณ RF |
กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง รีโมทคอนโทรล 8 ช่อง 80M Radius Blocking
| พิมพ์: | กระเป๋าเป้สะพายหลัง Jammer พลังงานสูง |
|---|---|
| กำลังขับเดี่ยว: | 5-10Watt (37-40dBm) +/-200mW |
| ความคุ้มครอง: | 10-80m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
หน้าจอ LCD อะแดปเตอร์ AC 33dBm/2W ตัวบล็อกการรับโทรศัพท์มือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-25M (สามารถปรับได้ตามความต้องการ ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศรอบทิศทางในตัว |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | OEM 8/9/10/11/12 แถบรวมทั้ง GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GPS L |
Jammer โทรศัพท์มือถือกำลังสูง 12 แบนด์แบบพกพา 12 Omni - เสาอากาศทิศทาง
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 50-150M |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 12 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 12 แบนด์ รวมทั้ง GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

