ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แลนซ์-แคนาดาส่งเร็วไม่มีปัญหา -
Lucila-บราซิลอุปกรณ์คุณภาพดี แม่ค้ามีความรับผิดชอบสูง จัดส่งไว ฉันแนะนำให้ทุกคนในชุมชนอาลีบาบา / AliExpress แน่นอนฉันจะซื้อหน่วยมากขึ้น -
ฮามาดิโว-ฝรั่งเศสสินค้าขายดี โอนไว โอนไว
คำหลัก [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
สัญญาณโทรศัพท์มือถือ 50W Jammer 5G พลังงานสูง 12 แบนด์ EST-850LC12
| กำลังขับทั้งหมด: | 450W |
|---|---|
| ผู้จัดจำหน่ายไฟฟ้า: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| การใช้พลังงาน: | ≤3000 |
10 แบนด์ กันระเบิด เครื่องปิดสัญญาณโทรศัพท์มือถือพลังงานสูง สําหรับสถานีน้ํามันและสนามน้ํามัน
| กำลังขับช่องสัญญาณเดียว: | 5-15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน: | 10-100ม |
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
โทรศัพท์มือถือ Jammer กระเป๋าเดินทางแบบพกพาสร้างขึ้นใน 10 เสาอากาศ 4G WIFI GPS
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 10-40 M |
| กำลังขับเดี่ยว: | +33dBm / 2W±200mA |
เครื่องทํางาน 14 แบนด์ โทรศัพท์มือถือบล็อกเกอร์ 80 เมตร การครอบคลุมสําหรับการใช้งานความปลอดภัย
| ชื่อสินค้า: | Jammer 5G บนมือถือ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ + อิเล็กทรอนิกส์ |
| สี: | สีเขียว สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |
WiFi GPS โทรศัพท์มือถือแบบพกพา Scrambler รีโมทคอนโทรลมือถือ
| ช่วงติดขัด: | รัศมี 1-20 เมตร (ความแรงของสัญญาณต้องอยู่ที่ ≤-75dBm ในตำแหน่ง) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | 10 แบนด์ รวมถึง GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, ฯลฯ |
| เสาอากาศ: | 10 เสาอากาศรอบทิศทาง |
2000M ระยะไกล Glonass Galileo GPS 2.4G 5.2G 5.8G FPV Drone UAV สัญญาณ Backpack Jammer
| คําอธิบาย: | 6-10 ช่อง manpack jammer |
|---|---|
| ขนาด: | 488 (L) × 369 (W) × 189 (h) มม. ไม่รวมเสาอากาศ |
| ประเภทเสาอากาศ: | เสาอากาศสปริง Omni ที่ได้รับสูงและเสาอากาศแผงทิศทาง |
อุปกรณ์ Scrambler โทรศัพท์มือถือน้ำหนักเบาสำหรับ WIFI / Bluetooth / Wireless Vedio
| ช่วงติดขัด: | 1-27M |
|---|---|
| แจม: | โทรศัพท์มือถือ |
| แบนด์วิดธ์การทำงาน (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
14 แอนเทนน่า มัลติฟันชั่น โทรศัพท์มือถือ บล็อกเกอร์ GPS VHF UHF การขัดแย้ง 5-80m
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เสาอากาศ: | 14 ชิ้น อานเตนนาทุกทิศทาง |

